[RG-XG-SFP-ER-SM1550]

Ruijie RG-XG-SFP-ER-SM1550 SFP+ Modules10GBase-SR,SFP+ 1550nm Switch Discount

฿ 17,720 Non-Vat
฿ 18,961  Vat 7%
ราคาพิเศษกรุณาขอผ่านทาง[email protected]

SKU: RG-XG-SFP-ER-SM1550 Category:
บริการติดตั้ง,ให้คำปรึกษา
เนื่องด้วยสถานการณ์การแพร่ระบาดของ COVID-19
ทำให้สินค้าบางรายการมีการปรับราคาสูงขึ้นจากหน้า website
ขออภัยหากมีการปรับราคาสินค้าโดยมิแจ้งล่วงหน้าให้ทราบ
This site uses cookies to offer you a better browsing experience. By browsing this website, you agree to our use of cookies.